Labarai
  9 hours ago

  TATTAUNAWA DA SARAKI:’Idan na zama shugaban ƙasa zan magance aringizon kuɗaɗen da ake yi wajen bayar da kwangiloli’

  Tsohon Shugaban Majalisar Dattawa kuma ɗaya daga cikin na sahun gaba a takarar shugabancin Najeriya…
  Labarai
  13 hours ago

  Dino Melaye ya sha ƙasa a zaben fidda gwani na jam’iyyar PDP a Kogi

  Ɗan majalisan dake wakiltar Kabba/Buni a majalisar Tarayya, Tajuddeen Yusuf ya kada fitaccen ɗan siyasa…
  Labarai
  1 day ago

  EFCC ta cafke Okorocha bayan mamaye gidan sa da jami’an tsaro suka yi tun 11 na safe

  Tsohon gwamnan jihar Imo, Rochas Okorocha ya shiga hannun hukumar EFCC bayan mamaye gidan da…
  Labarai
  2 days ago

  Yadda ƴan bindiga suka kashe mutum 11 a Zamfara a karshen makon jiya

  Mazaunan kauyen Ruwan Bore dake karamar hukumar Talatan Mafara a jihar Zamfara sun tabbatar cewa…

  All News

   9 hours ago

   TATTAUNAWA DA SARAKI:’Idan na zama shugaban ƙasa zan magance aringizon kuɗaɗen da ake yi wajen bayar da kwangiloli’

   Tsohon Shugaban Majalisar Dattawa kuma ɗaya daga cikin na sahun gaba a takarar shugabancin Najeriya a ƙarƙashin PDP, Bukola Saraki,…
   13 hours ago

   Dino Melaye ya sha ƙasa a zaben fidda gwani na jam’iyyar PDP a Kogi

   Ɗan majalisan dake wakiltar Kabba/Buni a majalisar Tarayya, Tajuddeen Yusuf ya kada fitaccen ɗan siyasa Dino Melaye a zaɓen fidda…
   1 day ago

   EFCC ta cafke Okorocha bayan mamaye gidan sa da jami’an tsaro suka yi tun 11 na safe

   Tsohon gwamnan jihar Imo, Rochas Okorocha ya shiga hannun hukumar EFCC bayan mamaye gidan da da jami’an tsaro suka yi…
    December 2, 2020

    Haske247

    haske247 Domin kollon finafinai
    December 2, 2020

    ArewaMarket – Online Shopping Store

    We connect millions of buyers and sellers in Northern Nigeria, empowering people & creating economic opportunity for all. Within our…
    Back to top button

    Adblock Detected

    Please turn off your ad blocker so that we can earn something and you get more news